นักศึกษาทุนครูพันธ์ใหม่ /ครูมืออาชีพ
สาขาวิชาสังคมศึกษา หมู่เรียน 1
|
|
1. |
|
501129101
ชื่อ - สกุล นายธนากร ประดับพันธ์
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา ยโสธร เขต 1 |
|
2. |
|
501129102
ชื่อ - สกุล นางสาววิไลพร พรมผัน
ประเภทโรงเรียน มัธยมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา เลย เขต 19 |
|
3. |
|
501129103
ชื่อ - สกุล นายอภิชาติ เบญมาตย์
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา สระแก้ว เขต 1 |
|
4. |
|
501129104
ชื่อ - สกุล นายสมาน ว่องไว
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา หนองคาย เขต 2 |
|
5. |
|
501129105
ชื่อ - สกุล นางสาวพรไพลิน โพธิ์ศรี
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
|
6. |
|
501129106
ชื่อ - สกุล นางสาวชญาณี อาจวิชัย
ประเภทโรงเรียน มัธยมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 24 |
|
7. |
|
501129107
ชื่อ - สกุล นางสาวจิราภรณ์ สมบูรณ์
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา อุดรธานี เขต 4 |
|
8. |
|
501129108
ชื่อ - สกุล นางสาวกนิษฐา สีสถาน
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา กรุงเทพมหานคร |
|
9. |
|
501129111
ชื่อ - สกุล นางสาวจุฑามาศ เฉลิมพงษ์
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
|
10. |
|
501129112
ชื่อ - สกุล นางสาวสมใจ วงษ์ตา
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา นครพนม เขต 1 |
|
11. |
|
501129113
ชื่อ - สกุล นายสมเกียรติ หารทองชัย
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา หนองบัวลำภู เขต 1 |
|
12. |
|
501129115
ชื่อ - สกุล นางสาวสุชีรา แสนรังค์
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
|
13. |
|
501129116
ชื่อ - สกุล นางสาวจุฑามาศ ราชสิน
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 1 |
|
14. |
|
501129118
ชื่อ - สกุล นางสาวหฤทัย แพทย์ฤทธิ์
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา ปราจีนบุรี เขต 2 |
|
15. |
|
501129120
ชื่อ - สกุล นางสาวสาวิตรี ฉัตรแก้วชูไทย
ประเภทโรงเรียน มัธยมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา มุกดาหาร เขต 22 |
|
16. |
|
501129124
ชื่อ - สกุล นายธงไชย บุญยะศรี
ประเภทโรงเรียน มัธยมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา นครพนม เขต 22 |
|
17. |
|
501129127
ชื่อ - สกุล นางสาวปัทมา มาลาทอง
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา อุดรธานี เขต 1 |
|
18. |
|
501129128
ชื่อ - สกุล นางสาวสุดารัตน์ ปูคะสินธุ์
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา ราชบุรี เขต 2 |
|
19. |
|
501129130
ชื่อ - สกุล นางสาวพิศญา เสนา
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา หนองคาย เขต 3 |
|
20. |
|
501129132
ชื่อ - สกุล นางสาวทรงรจน์ ไสยสาลี
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา เลย เขต 3 |
|
21. |
|
501129133
ชื่อ - สกุล นางสาวเจษฎาภรณ์ ป้องปาน
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา หนองคาย เขต 1 |
|
22. |
|
501129134
ชื่อ - สกุล นางสาวนงคลักษณ์ คำชมภู
ประเภทโรงเรียน มัธยมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา สกลนคร เขต 23 |
|
23. |
|
501129135
ชื่อ - สกุล นางสาววิภารัตน์ งอกวงษ์
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา นครพนม เขต 2 |
|
24. |
|
501129136
ชื่อ - สกุล นายปิยะพงษ์ โททุมพล
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา อุบลราชานี เขต 2 |
|
25. |
|
501129139
ชื่อ - สกุล นางสาวปัทมา ทินโน
ประเภทโรงเรียน ขยายโอกาส
เขตพื้นที่การศึกษา อุบลราชานี เขต 2 |
|
26. |
|
501129141
ชื่อ - สกุล นางสาวดาวใหม่ ไชยบัญ
ประเภทโรงเรียน ประถมศึกษา
เขตพื้นที่การศึกษา ชัยภูมิ เขต 3 |
|